Kuhusu Safari Mail

Kuhusu Safari Mail

Safari Mail ni soko kubwa la kidigitali la Watanzania linalowaunganisha wanunuzi na wauzaji kwa urahisi, usalama na uaminifu.

3+
Wauzaji Active
3+
Bidhaa Zinapatikana
3+
Maduka Yote
4+
Wateja

Dhamira Yetu

Kurahisisha biashara mtandaoni Tanzania kwa kutoa jukwaa salama, la kisasa na lenye fursa kwa kila mfanyabiashara.

Maono Yetu

Kuwa soko namba moja la kidigitali Afrika Mashariki linaloaminika na kila Mtanzania.

Historia Yetu

Safari Mail ilianzishwa kwa lengo la kuwawezesha wafanyabiashara wadogo na wakubwa kufikia wateja zaidi kwa kutumia teknolojia rahisi na ya kuaminika.

Maadili Yetu

Uaminifu Tunahakikisha usalama wa kila mnunuzi na muuzaji
Ufanisi Huduma haraka na rahisi kwa kila mteja
Kujali Wateja wetu ni kipaumbele chetu cha kwanza
Ubunifu Tunatumia teknolojia ya kisasa kwa huduma bora

Jiunge na SAFARI MAIL Leo!

Anza kununua au kuuza kwa urahisi. Fikia maelfu ya wateja Tanzania nzima na Afrika Mashariki.

Fungua Duka Sasa